

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

Simu: +255262963470  
Barua Pepe: [ps@mit.go.tz](mailto:ps@mit.go.tz)  
Barua Pepe: [gcu@mit.go.tz](mailto:gcu@mit.go.tz)  
Tovuti: [www.mit.go.tz](http://www.mit.go.tz)  
Nukushi: +255262963117



Mji wa Serikali,  
Mtumba,  
Mtaa wa Viwanda,  
S.L.P 2996,  
40478, Dodoma.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA USHAURI YA BRELA

17 Agosti, 2021, DODOMA.

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Prof. Kitila A. Mkumbo (Mb.), kwa mamlaka aliyo nayo kwa mujibu wa **Sheria ya Wakala wa Serikali (The Executive Agencies Act) Sura ya 245, Sehemu IV (Kipengele cha 6) na Marekebisho yake ya Mwaka 2009, Sehemu ya II( Kipengele cha 6)** ameteua Mwenyekiti na Wajumbe watano (5) wa Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA).

Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi hiyo walioteuliwa na Mhe. Prof Mkumbo ni kama ifuatavyo:

1. Prof. Neema Mori kuwa Mwenyekiti;
2. Bw. Allen Crony Kasambala kuwa Mjumbe;
3. Bi. Judith Kadege kuwa Mjumbe;
4. Bw. Elias Kalist Kimati kuwa Mjumbe; na
5. Dkt. Fred Msemwa kuwa Mjumbe.

Uteuzi wa Wajumbe hao unaanza tarehe 16 Agosti, 2021.

Imetolewa na:

**Suzan C. Mshakangoto**  
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini  
Wizara ya Viwanda na Biashara