

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA**

Simu: +255262963470
Barua Pepe: ps@mit.go.tz
Barua Pepe: gcu@mit.go.tz
Tovuti: www.mit.go.tz
Nukushi: +255262963117



Mji wa Serikali, Mtumba,
Mtaa wa Viwanda,
S.L.P 2996,
40478, Dodoma.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA TANTRADE

12 Julai, 2021, Dodoma.

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Prof. Kitila Mkumbo (Mb.), kwa Mamlaka aliyo nayo kwa mujibu wa **Sheria ya Maendeleo ya Biashara Tanzania ya 2009, Kifungu cha 6(2)** na ameteua Wajumbe saba (7) wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (**TANTRADE**).

Wajumbe hao walioteuliwa kwa kushauriana na Waziri wa Biashara na Maendeleo ya Viwanda wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Mhe. Omar Said Shaaban ni kama ifuatavyo:

1. Bw. Ally Senga Gugu kutoka Wizara ya Viwanda na Biashara;
2. Dkt. Salim Hamad Suleiman kutoka Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda (SMZ);
3. Bi. Vumilia Lwoga Zikankuba kutoka Wizara ya Kilimo;
4. Bw. John Marato Sausi kutoka Wizara ya Fedha na Mipango;
5. Bi. Dorice John Mgetta kutoka Jumuiya ya Wafanyabiashara wenye Viwanda na Wakulima Tanzania (TCCIA);
6. Bw. Ahmed Suleiman Nassor kutoka Jumuiya ya Wafanyabiashara Wenye Viwanda na Wakulima Zanzibar (ZNCCIA); na
7. Dkt. Jackline David Mkindi kutoka Taasisi ya Wafanyabiashara wa Mbogamboga na Matunda Tanzania (TAHA).

Uteuzi wa Wajumbe hao unaanza mara moja.

Imetolewa na:

Suzan C. Mshakangoto
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Viwanda na Biashara